[Tố Cáo] Gửi Adm - Trang 2
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Gửi Adm

Member duong113's Avatar
    Thanks
    0

Gửi Adm

Em là Dưỡng chủ acc Marcus. Sự việc như Anh cũng đã biết Em bị Huân lừa đảo lấy mất đồ rồi Huân tiếp tục với Hiếu lừa Em lần nữa lấy luôn acc của Em.(Huân và chủ acc Makiem Em đưa acc Marcus cho họ thì sẽ trả đồ và đưa cho Em acc Makiem, khi Em giao acc thì ko thấy Huân giao lại đồ và cũng ko giao acc cho Em, acc Marcus sau đó được đổi tên thành assasin...) Em biết Em đã ngu nên bị chúng nó lừa đảo. Mong Adm xem sét cho Em được nộp phí lấy lại acc và đồ của Em cho Em chơi. Cũng mong Adm nghiêm trị hành vi lừa đảo trong game....

2. Bài viết mới nhất cùng Box:

Bài viết ngẫu nhiên trong diễn đàn:

Senior Member taolachem's Avatar
    Thanks
    8
    thề cái địt mẹ m chứ thề đéo pai m thề là giải quyết dc đâu con. trẻ ranh ah dm chúng m ẳng ngày ẳng đêm dm chúng m có bằng chứng bố m lừa thì chúng m đua lên cái dm chúng m chứ acc sdt của bọn t đồ trong acc bọn t chối thế đêo nào dc còn adm khoá acc t là adm lo chuyện bao đồng thôi... còn t choi bao nhieu acc nhặt cái lol kẹ m hay j thì cũng đéo sin nhà m nhé dm lịnh lol sin dc acc mà ăng chứ ko bjio còn đéo có acc mà chơi chứ vua quan lol j loại m
    !!!___Mr_Trần___!!! !!!___Nếu_Vì_Tiền_Em_Cứ_Tiêu_Đi___!!!

✫ Trung gian giao dịch account , item : Phí 10% ~ 30% tùy theo phương thức GD

✫ Hotline hỗ trợ 24/7 : 0912.092.685

✫ Yahoo hỗ trợ từ 9h đến 21h : Yahoo: hotro_muvietnam

✫ [FAQ] Những Câu Hỏi Thường Gặp

✫ [Hướng Dẫn] Tham Gia MU Việt Phần I + Tham Gia MU Việt Phần II

✫ [Hướng Dẫn] Cẩm Nang Săn Boss

Senior Member Rồng Đỏ's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi taolachem Xem bài viết
    thề cái địt mẹ m chứ thề đéo pai m thề là giải quyết dc đâu con. trẻ ranh ah dm chúng m ẳng ngày ẳng đêm dm chúng m có bằng chứng bố m lừa thì chúng m đua lên cái dm chúng m chứ acc sdt của bọn t đồ trong acc bọn t chối thế đêo nào dc còn adm khoá acc t là adm lo chuyện bao đồng thôi... còn t choi bao nhieu acc nhặt cái lol kẹ m hay j thì cũng đéo sin nhà m nhé dm lịnh lol sin dc acc mà ăng chứ ko bjio còn đéo có acc mà chơi chứ vua quan lol j loại m
    Mày đúng là cái thằng cám hấp trên vung, cái loại ngoài vùng phục vụ. Ngu thế.... tao nói vậy mà vẫn đéo hiểu hả Huân. May cho mày là adm khoá acc với đồ mày lừa được của nó đấy. Chứ không mày cứ hả hê là ăn không được của người ta ... chết ạ. Cứ như thế Lương tâm cắn cứt mà chết nha Huân. Rồi người ta nguyền rủa cho.. đi đứng cẩn thận nha Huân cẩn thận xe cáng chết cụ mày nha. Thôi nha... chúc may mắn nha....

Thanks
    8
    xe cán cái mả mẹ may nhé thăng ranh con MD cái loại m ko pai việc cua m mà cả dòng họ nhà m phủ sóng đều đấy con chửi cái mã mẹ mày kay quá ah vào ăng cái loại rảnh lol như m bày đặt chó hùa đéo pai việc của ming tư cách nói bố hả con hiểu cái mã cha chúng m đang hả hê bố bị khoá acc đó con loại chúng m voi gọi là bẩn bựa mấy thăng lol cam ranh y nhu nhau thôi từ nguyên chó duong cho đến m đó MD lúc lấy đồ của bố thì bố bố thí cho thấy bố m có chuyện là ăng hùa theo nói bố lua đảo cái mã cha m đó conah

Senior Member vnh0986's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Rồng Đỏ Xem bài viết
    Mày đúng là cái thằng cám hấp trên vung, cái loại ngoài vùng phục vụ. Ngu thế.... tao nói vậy mà vẫn đéo hiểu hả Huân. May cho mày là adm khoá acc với đồ mày lừa được của nó đấy. Chứ không mày cứ hả hê là ăn không được của người ta ... chết ạ. Cứ như thế Lương tâm cắn cứt mà chết nha Huân. Rồi người ta nguyền rủa cho.. đi đứng cẩn thận nha Huân cẩn thận xe cáng chết cụ mày nha. Thôi nha... chúc may mắn nha....
    2 bạn có gì thì ra topic khác chửi nhau đi. MĐ ko rõ thì đừng nói ngta lừa đảo Huân nó chỉ trung gian cho t mua acc thôi. Dưỡng nó bán acc xong lại định chơi t nên nó kiện. Vụ này cả A Đức chủ acc Goldfather cũng biết. MĐ cứ tìm hiểu rõ đi rồi nói huân lừa đảo. Nó chỉ trung gian thôi dưỡng chó mới là thằng bió láo nó định bán xong rồi chơi t đó

Senior Member minhhuy's Avatar
    Thanks
    0
    Việc này ADM giải quyết nhanh mở ác cho người ta đi bỏ tiền ra mua giờ bj khóa ác vây . Cái thằng ml D lừa đảo có số rồi lấy tiền rồi h lại báo lừa

Thanks
    8
    con cho deo biet lol j vao ang cai cc j ang ngay ang dem ma me chung no chu cua dau con sot chung no lua muon acc ngoctrinh phi shop mat kay eft cua ngta chung no deo ang to vao cai dm loai ban bua

Senior Member Rồng Đỏ's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi taolachem Xem bài viết
    con cho deo biet lol j vao ang cai cc j ang ngay ang dem ma me chung no chu cua dau con sot chung no lua muon acc ngoctrinh phi shop mat kay eft cua ngta chung no deo ang to vao cai dm loai ban bua
    Thôi đôi co với mày chán thật. Hihi hihi

Member DeVuong's Avatar
    Thanks
    0
    Hiếu ơi nt face cho a cái nghe