[Thảo Luận] con chó sống bẩn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: con chó sống bẩn

Senior Member vnh0986's Avatar
    Thanks
    0

con chó sống bẩn

như tiêu đề hiện gemini xuất hiện con chó sống bẩn mang tên đức
    chuyên theo đít những người mới chơi hoặc mới mua acc để xin xỏ đồ đạc
    đến mức ngta mua acc xong còn nhờ giữ bí mật vì sợ bị đức theo đít và hít cứt

2. Bài viết mới nhất cùng Box:

Bài viết ngẫu nhiên trong diễn đàn:

Senior Member Raven's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    Update tý hình ảnh vui cho anh em coi ^^, đây là đối thoại của acc Zues người mua acc Hiếu chó, anh em tự hiểu nhé kkkkk

Hiếu 1 con chó 4 chân của sever GEMINI,
    hầu như sever ko ai ko biết nó, 1 thằng rẻ rách mà. Hehe nó vẫn cay cú sau khi mua hơn 2m tiền đồ của mình, quay ra quảy đuôi xin xỏ đồ cùi nhưng mình ko cho nên nó akay quá hóa ngu, bù lu bù loa như 1 con chó trong server kaka

Còn 1 thằng thì xin đồ cả 1 tuần, đã cho đồ cùi, rồi mua được cái acc ghẻ của Hiếu chó, lúc đầu xin set anubis +11 event của mình, mình không cho, rồi nó đòi đổi gậy quỷ vương socket cùi mình ko đồng ý, rỗi tập 1

Tập 2 quay sang xin đồ WS mình ko cho ức chế quay ra off G, quay sang nói xấu này nọ, tao khinh, thấy thương tao định cho set WS cùi, với cái acc ghẻ trace nhưng cái loại cứt sắt thì tiễn luôn

Haizzz đây là thể loại của con chó rách, sever sắp tàn mà mấy con chó vẫn cắm đầu cắn bậy kkk

Hiếu chó à, khi nào sủa thì sủa to vào, ae seve nó nghe cho sướng kaka
    Lần sửa cuối bởi Raven, ngày 10-20-17 lúc 07:53 PM.

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    Thương Hiếu chó quá, con chó 4 chân của GEMINI chính hiệu, Vừa mất tiền ngu, vừa bị anh em nó chửi cho, haizzzz

Sống bẩn như Hiếu chó mới là sống chứ kkkk, Hiếu 1 con người đi = 4 chân, mồm = mõm (mõm chó)^^

Tao chỉ ước sống bẩn = 1% của mày thôi Hiếu 4 chân à
    Lần sửa cuối bởi Raven, ngày 10-08-17 lúc 12:12 AM.

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    Hiếu chó năn nỉ ỉ ôi rồi lừa mãi mới bán được cái acc Zues cho thằng mới chơi, rồi ngay lập tức năn nỉ kì kèo từng xu, anh VinhBay thương quá bán cho cái acc KhanhAn thế là mừng quãy đuôi cả ngày. đọc cái lời lẽ của mày mà tao thấy ko = con 4 chân tao nuôi để giữ nhà Hiếu à kkk

Xin nói thêm, mình bán đồ cho nó, ngoài ra còn rất nhiều anh em mua đồ mua acc mình như anh VinhBay cũng là 1 người đã từng giao lưu cũng hiểu, 1 người đồ ko thiếu cái gì lại phải đi xin đồ người mới chơi, người mới chơi có cái lol gì mà xin, tao nghe đã thấy hài vc Hiếu óc chó à

Hiếu chó ơi tao thấy mày nên đâm đầu đống cứt mà chết, cho vợ con mày đỡ khổ, ngu học mất tiền, vẫn ko khôn đc, akay quá ra hẳn diễn đàn sủa cơ à, ae sever sẽ nghe mày sủa đến khi nào mày tắc họng cứt mới thôi, mày yên tâm^^
    Lần sửa cuối bởi Raven, ngày 10-08-17 lúc 12:27 AM.

Thanks
    0
    [QUOTE=Raven;69989]Hiếu chó năn nỉ ỉ ôi rồi lừa mãi mới bán được cái acc Zues cho thằng mới chơi, rồi ngay lập tức năn nỉ kì kèo từng xu, anh VinhBay thương quá bán cho cái acc KhanhAn thế là mừng quãy đuôi cả ngày. đọc cái lời lẽ của mày mà tao thấy ko = con 4 chân tao nuôi để giữ nhà Hiếu à kkk

Xin nói thêm, mình bán đồ cho nó, ngoài ra còn rất nhiều anh em mua đồ mua acc mình như anh VinhBay cũng là 1 người đã từng giao lưu cũng hiểu, 1 người đồ ko thiếu cái gì lại phải đi xin đồ người mới chơi, người mới chơi có cái lol gì mà xin, tao nghe đã thấy hài vc Hiếu óc chó à

Hiếu chó ơi tao thấy mày nên đâm đầu đống cứt mà chết, cho vợ con mày đỡ khổ, ngu học mất tiền, vẫn ko khôn đc, akay quá ra hẳn diễn đàn sủa cơ à, ae sever sẽ nghe mày sủa đến khi nào mày tắc họng cứt mới thôi, mày yên tâm^^
    [/QUOT
    mày có sủa 1 đời cũng ko hết bẩn bựa đâu thằng ăn xin bẩn bựa kk

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    [QUOTE=vnh0986;69994]
    Trích dẫn Gửi bởi Raven Xem bài viết
    Hiếu chó năn nỉ ỉ ôi rồi lừa mãi mới bán được cái acc Zues cho thằng mới chơi, rồi ngay lập tức năn nỉ kì kèo từng xu, anh VinhBay thương quá bán cho cái acc KhanhAn thế là mừng quãy đuôi cả ngày. đọc cái lời lẽ của mày mà tao thấy ko = con 4 chân tao nuôi để giữ nhà Hiếu à kkk

[/QUOT
    mày có sủa 1 đời cũng ko hết bẩn bựa đâu thằng ăn xin bẩn bựa kk
    Sủa to lên Hiếu chó, AE sever GEMINI nghe mày sủa và khóc quen rồi, không có mày sủa bọn tao mất vui KKKKK. Thằng Hiếu chó ăn xin rẻ rách kkkk, mất tiền ngu không khá đc kkk

Thanks
    0
    lâu ko ai up hộ tự up

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    Trích dẫn Gửi bởi vnh0986 Xem bài viết
    lâu ko ai up hộ tự up
    anh em vào đây để biết bộ mặt thật của con chó này nhé http://diendan.muviet.com.vn/showthr...0341#post70341

Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Raven Xem bài viết
    anh em vào đây để biết bộ mặt thật của con chó này nhé http://diendan.muviet.com.vn/showthr...0341#post70341
    bộ mặt thật nên có hình ảnh như trên =))

Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    11
    Trích dẫn Gửi bởi vnh0986 Xem bài viết
    bộ mặt thật nên có hình ảnh như trên =))
    Cố gắng sủa đi, càng sủa anh em sẽ càng Hiểu mày hơn Hiếu chó à, hình ảnh trên nói lên điều gì, đéo ai hiểu cả, nhưng mày chó thế nào thì cả GEMINI đều biết. Mua đồ thì quỳ van xin thêm đồ cùi, mua đồ nợ tiền không trả, mua đồ 400k cũng quịt... nhục http://diendan.muviet.com.vn/showthr...0341#post70341